Matakai guda huɗu don zaɓar madaidaiciyar silifa

Matakai guda huɗu don zaɓar madaidaiciyar silifa

A cikin ƴan matakai masu sauƙi, zaɓi silifan da suka dace don yaronku

Silifan da ake gani dole ne a ɗauka da gaske, kar a ji matakin bayyanar da kyau, ƙarƙashin guda ɗaya.Don haka, yadda za a bambanta ingancin slippers?Mu ci gaba:

1.auna a hannu

Auna takalma a hannu.Idan nauyin slippers yana da sauƙi kuma babu jin nauyi a hannun, ana iya yanke hukunci cewa an yi shi da sabon abu.Idan kun ji nauyi a hannu, galibi an yi da kayan sharar gida, kar ku saya.

 

2.Kamshi

Idan ba ku kusa sosai ba, kuna iya jin ƙaƙƙarfan robobi ko ƙamshi mai ƙamshi akan silifan.Kar ku saya su.Silifas masu inganci ba za su fitar da wannan kamshin mai daɗi ba, idan warin silifas ɗin ya yi zafi, yara suna wari na dogon lokaci, za a sami dizziness, idanu da sauran rashin jin daɗi.Wannan yana nuna cewa wannan mummunan masana'antun ne don rage farashin samar da kayayyaki, tare da kayan sharar gida suna yin slippers.

3.Duba

Duba ko launin silifas ɗin al'ada ne.Gabaɗaya silifas masu inganci biyu masu kyau, launi yawanci ba zai zama mai haske sosai ba.Launi yana da haske sosai, yana yiwuwa a ƙara yawan launuka masu yawa, kuma waɗannan launuka galibi sun ƙunshi cadmium, gubar da sauran abubuwa masu nauyi, za su yi tasiri sosai ga lafiyar yara.Don haka, dole ne iyaye ba su saya ba.

Na biyu, dubi tsarin tafin kafa.Ƙaƙwalwar tafin kafa yana da nau'i mai yawa, kuma hatsi yana da zurfi, cewa aikin anti-skid ya fi kyau, zai iya guje wa kokawa yara.

 

4. Gwada

Idan ba ku sami matsala tare da hanyoyi guda uku na farko ba, lokaci yayi da za a gwada aikin slippers:

(1) Tsawo

Wasu iyaye suna damuwa cewa 'ya'yansu za su fada cikin slippers, don haka suna saya musu sifa masu tauri.Amma a zahiri, yaran da ke sanye da silifa masu matsewa suna iya tsoma baki tare da ingantaccen ci gaban ƙwallon ƙafa da yatsun kafa.Ana ba da shawarar cewa tsayin da ke cikin siliki ya zama tsawon 1cm fiye da tsawon tafin ƙafar yaron.

(2) sassauci

Nemo gaban 1/3 na siliki kuma lanƙwasa shi da hannuwanku.Idan yana jin sauƙin lanƙwasa, siliki yana da sassauƙa kuma mai tauri.Ƙafafun da ba sa lanƙwasa sauƙi yawanci ana yin su ne da robobi mai wuya kuma suna da ɗan sassauci.Yara masu rai da aiki, kamar gudu da tsalle a ko'ina, kowace rana mai yawa motsa jiki, sanye da slippers tafiya, ba kawai zai shafi al'ada ci gaban ligaments, kasusuwa, wasanni ma sauki fada ji rauni.Haka kuma a danne yatsan kafa da diddigen takalmin, wanda ke nannade da yatsu da diddige, tare da taurin kai don kare kananan kafafun yaron.

Tunatarwa na abokantaka: yara za su iya sa silifas bayan shekaru uku

Wannan shi ne saboda yara a ƙarƙashin shekaru 3, haɓakar kashi ba cikakke ba ne, tafiya ba daidai ba ne, sa slippers ba kawai ba zai iya kare ƙafar ƙafa ba, amma kuma yana da sauƙin faɗuwa da rauni.

Bayan yaron yana da shekaru 3, an kafa kwarangwal ci gaba, sa'an nan kuma saya ingancin tabbacin, aminci da abin dogara a gare shi.


Lokacin aikawa: Satumba-07-2021